Ijumaa. 21 Juni. 2024

Sala

Sala ya Asubuhi

Ee Baba yetu Mungu Mkuu,
Umenilinda usiku huu,
Ninakushukuru kwa moyo,
Ee Baba, Mwana na Roho,
Nilinde tena siku hii,
Niache dhambi nikutii,
Naomba sana Baba wee,
Baraka yako nipokee,
Bikira safi ee Maria,
Nisipotee unisimamie,
Mlinzi Mkuu Malaika wee,
Kwa Mungu wetu niombee,
Nitake nitende mema tu,
Na mwisho nije kwake juu.
Amina.

Maoni

Mjukuu wa Mbyallu

Tunashukuru sana kanisa letu la kikatoliki kutuletea biblia mpaka kwenye simu zetu

Joseph Marekani

Amina

John Sebeya

Asante sana.

PETERKENNEDY OPIYO

Ninashukuru sana kanisa letu la kikatoliki kwa kutuletea bibila na sala zote kwenye simu kupitia teknolojia ya sasa.

Ingia utoe maoni